

# HALMASHAURI YA MANISPAA DODOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

**MKOA WA DODOMA**

Tel.: 2324817/2321550

Fax: 2324817/2354817



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa

S.L.P.1249

**Dodoma**

E-mail:

Unapojibu tafadhali taja:

**Tarehe: 07 JUNI, 2017.**

# TANGAZO

**YAH: WAFANYA BIASHARA WOTE WANAOTUMIA VYUMBA/VIBANDA VYA BIASHARA KATIKA MAENEO YA STENDI KUU, JAMATINI, ENEO LA COMMUNITY CENTRE, SOKO LA BONANZA NA D- CENTRE ZOTE**

**TAFADHALI HUSIKENI NA SOMO HAPO JUU.**

**HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA INATARAJIA KUFANYA UHAKIKI WA WAPANGAJI NA WATUMIAJI WA MAENEO TAJWA HAPO JUU KUENZIA TAREHE 15/06/2017.**

**WAFANYABIASHARA WOTE WALIOPO NA WANAOTUMIA VYUMBA/VIBANDA HIVYO MNATAKIWA KUWAPA USHIRIKIANO WATUMISHI WA HALMASHAURI KWA:-**

- 1. KUANDIKA MAJINA SAHIHI YA MTUMIAJI/MPANGAJI WA CHUMBA/KIBANDA.**
- 2. KUTOA NAMBA YA LESENI YA BIASHARA ILIYO HAI.**
- 3. NAKALA YA MKATABA WA UPANGISHWAJI.**
- 4. NAKALA YA STAKABADHI ULIZOLIPIA PANGO LA CHUMBA/KIBANDA KWA MWAKA 2015/2016 NA 2016/2017 ( 2015 NA 2016).**

**AIDHA YEYOTE AMBAYE HANA MKATABA WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA, ANATAKIWA KUHAKIKISHA ANAPATA KABLA YA TAREHE 01/07/2017. MIKATABA INAPATIKANA OFISI YA MWANASHERIA WA MANISPAA.**

**BAADA YA TAREHE 01/07/2017, MANISPAA ITAMWONDOA MTUMIAJI YEYOTE WA CHUMBA CHA BIASHARA ASIYE NA MKATABA NA KUTOA KWA MPANGAJI MWINGINE.**

**GODWIN E. KUNAMBI,  
MKURUGENZI WA MANISPAA,  
DODOMA.**

**NAKALA KWA:**

**MKUU WA WILAYA.  
MWENYEVITI WA WAFANYABIASHARA  
MWANASHERIA WA MANISPAA - ANDAA MIKATABA KWA KILA ENEO  
AFISA MASOKO WA MANISPAA- WATANGAZIE WAFANYABIASHARA.**