

HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mtihani wa Kitaifa wa darasa la Saba wa kuhitimu elimu ya msingi kwa mwaka 2017 umeanza leo Jumatano tarehe 06/09/2017 nchini kote, ambapo utafanywa kwa siku mbili na utamalizika kesho Alhamisi tarehe 07/09/2017.

Katika Halmashauri ya Manispaa ya Dodoma, idadi ya wanafunzi waliosajiliwa kufanya mtihani huo ni 9620, kati yao wavulana ni 4555 na wasichana ni 5065.

Idadi ya shule za msigi zinazofanya mtihani huo ni 112, zikiwemo shule 93 za Serikali na shule 19 za sekta binafsi.



Ramadhani H. Juma

Afisa Habari na Uhusiano

06 Septemba, 2017

S.L.P 1249

Simu 2550262354817

Fax 2550262354817

Email md@dodomamc.go.tz

Website www.dodomamc.go.tz

Blog www.dodomamanispaa.blogspot.com

facebook> Dodoma Manispaa

Youtube> Manispaa ya Dodoma