

HALMASHAURI YA MANISPAA DODOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

MKOA WA DODOMA

Tel.: 2324817/2321550

Fax: 2324817/2354817



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa

S.L.P.1249

Dodoma

E-mail: manispaa@dodoma.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Tarehe: 07 JUNI, 2017.

TANGAZO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA DODOMA ANAWATAKA WAPANGAJI WA NYUMBA ZA HALMASHAURI, VYUMBA/VIBANDA VYA BIASHARA NA WATUMIAJI WA MAENEO YA WAZI, KULIPA PANGO LA UPANGAJI NYUMBA, CHUMBA/KIBANDA CHA BIASHARA NA UTUMIAJI WA ENEO LA WAZI KABLA YA TAREHE 01/07/2017.

KILA MTUMIAJI/MPANGAJI AHAKIKISHE ANA MKATABA WA UPANGAJI AU UTUMIAJI WA ENEO KABLA YA TAREHE 01/07/2017.

KUANZIA TAREHE 01/07/2017, HALMASHAURI ITAANZA KUWAONDOA WALE WOTE, WATAKAOKUWA HAWANA MKATABA HAI NA HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA.

ATAKAYESIKIA TANGAZO HILI, AMJULISHE NA MWENZAKE.

LIMETOLEWA NA

**GODWIN E. KUNAMBI,
MKURUGENZI WA MANISPAA,
DODOMA.**